Saukewa: DLF613

by / Alhamis, 14 Janairu 2021 / Aka buga a Masu talla

Naúrar kafa Layer - har zuwa 6 infeed

Bukata

A kan cikakkun layukan atomatik, kana buƙatar a ginin Layer inji.
Yayin da hanzari ke ƙaruwa, muna buƙatar raba kwararar kwalba cikin saurin gudu.
A saboda wannan dalili, mun haɓaka keɓaɓɓun zangonmu na VZT / DLF na rukunin kafa ƙungiyoyi don kula da wannan.
 

Injin

DLF613 naúrar ƙirƙira Layer ne wanda zai iya samu har zuwa 6 infeds, bisa ga bukatun ku:

 • Cin abinci sau uku jigilar kaya
 • Ciyarwa sau huɗu jigilar kaya
 • Penta cin abinci jigilar kaya
 • Hexa infeed jigilar kaya

Injin na iya yin layuka har zuwa 1422 mm tsayi.

To yaya wannan aiki yake?
Da fari dai, inji halitta layuka da kuma tura su kan tebur. Ta yin hakan, yana samar da wani Layer. Sannan, lokacin da Layer ya cika, shi ne an tura shi an Indexing bel, daga inda aka kama ta Layer gripper.
 
Zabi, zamu iya haɗa wannan rukunin ƙirƙirar rukunin DPP100 takardar placer. Da fari dai, DPP100 yana sanya takarda akan bel. Bayan haka, DLF613 yana tura kwalabe akan takardar. Bayan haka, a Pick & Place naúrar (DP410 or DP420) zai ƙwace cikakken Layer tare da vacuum head.
Ta wannan hanyar, za mu iya gina pallet ta hanyar amintacce, yana ba mu damar riƙewa kwalabe marasa ƙarfi!
 
Godiya ga ƙirar su, unitsungiyoyin zasu iya ɗaukar ɗayan ɗayan yayin da ake gina na gaba.
 
Bugu da ƙari kuma, muna da injuna daban-daban:

 • BAZ252: Yerungiyar kafa mai laushi, 1200 mm mai faɗi, ɗayan da ba shi da kyau
 • BAZ253: Yerungiyar kafa mai laushi, 1450 mm mai faɗi, ɗayan da ba shi da kyau
 • Saukewa: DLF213: Yerungiyar kafa mai laushi, 1450 mm mai faɗi, sau biyu
 • Saukewa: DLF613: Layer kafa naúrar, 1200 mm fadi, har zuwa 6 infeed

Zamu iya samun adadin dama Infeed ksguna don wani layin da aka bayar na farko ta hanyar rarraba saurin gudu zuwa cikin adadin da aka nema na rafuka tare da namu rariya rariya DSW200 (Hanyoyi 2) ko DSW600 (har zuwa layi 6).
 

abũbuwan amfãni

 • Iya ɗaukar nau'ikan samfuran da yawa
 • Saiti mai sauƙi da gajeren sauyin canji godiya ga girke-girke
 • Compangare mai zaman kanta a cikin tsarinmu na atomatik na atomatik
 • Ana sarrafa Servo don cimma daidaitaccen matsayi
 • Kuna iya samun saurin gudu godiya ga tsarin mu na 6 na tsarin VZT / DLF

 

HUKUNCIN 'YAN UWA

Sheet ajiye guda ɗaya: DP401, DP402, DP405
Pananan kayan haɓakawa da ɓoyewa: DP409, DP410, DP420

farashin
BAYANAI

Idan kuna buƙatar ƙarin bayani ko kuma kuna da wasu tambayoyi, shawarwari ko tsokaci, tuntuɓi mu:
Cikakken Adireshin mu
TOP

Manta da cikakken bayani?