Saukewa: DKP200

Litinin, 10 Maris 2014 by
DKP200 - kwali tire tsohon

Katon tire tsohon

Na'ura don ninka da manna kwali na kwali ta atomatik (Tireshin 120 / awa). Trays har zuwa 1200 x 1200 mm (47 ″ x 47 ″).

DP200

Jumma'a, 07 Maris 2014 by
DP200 - Mai kwalliyar kwalba mai sassauƙa mai sauƙi

Semi-atomatik palletizer

Sosai mai sassauci, mai matsakaiciyar palletizer wanda zai iya ɗauke da ɗakunan kwalabe marasa yawa a cikin tiren (rabin), a kan leɓunan gado, ƙarƙashin hoods, ko kuma ba tare da tire ba (kwantena masu kwalliya).
Teburin Buffer: 1200 mm tsawo - har zuwa 1200 mm faɗi.
Za a iya yin pallan rabin tsayi har zuwa tsayi mita 1,6.

DP201

Laraba, 26 Maris 2014 by
DP201 - Mai sassauƙa mai sauƙi ta atomatik

Semi-atomatik palletizer

Sosai mai sassauci, mai matsakaiciyar palletizer wanda zai iya ɗauke da ɗakunan kwalabe marasa yawa a cikin tiren (rabin), a kan leɓunan gado, ƙarƙashin hoods, ko kuma ba tare da tire ba (kwantena masu kwalliya).
Teburin Buffer: 1200mm tsayi - har zuwa 1400mm faɗi.
Za a iya yin pallan rabin tsayi har zuwa tsayi mita 1,6.

DP240

Laraba, 26 Maris 2014 by
DP240 - Palletizer mai sarrafa kansa cikakke tare da ɗakunan ajiya na tire

Kwalabar palletizer ta atomatik tare da haɗaɗɗun kayan adon katako

Palletizer mai cikakken atomatik tare da hadadden ɗakin ajiya don tattara kwalaben wofi a cikin tiren.
Unitungiyar na iya yin cikakkun pallets har zuwa tsayi 3.1 m. Tare da servo gripper. Hakanan za'a iya ɗaukar tire na rabin rabi.

DP252

Alhamis, 23 Afrilu 2020 by

Mai cikakken palletizer atomatik tare da haɗaɗɗun kayan adon tire

Kwalaben kwandon shara ta atomatik tare da tagwayen kayan haɗin shagon don tattara samfuran komai a trays da hoods.
Naúrar zata iya yin pallets mai tsayi har zuwa 3.1 m.

DP263

Alhamis, 23 Afrilu 2020 by

Mai cikakken palletizer atomatik tare da haɗaɗɗun kayan adon tire

Kwalabar palletizer ta atomatik tare da haɗaɗɗun ɗakunan ajiya don ɗaukar samfuran komai a trays, hoods da kan zanen gado.
Naúrar zata iya yin pallets mai tsayi har zuwa 3.1 m.

DP290

Alhamis, 14 ga Yuli, 2016 by
DP290 - cikakke mai daidaitaccen palletizer mai kwantena don kwantena masu kwalliya

Palletizer mai cikakken atomatik don kwantena masu kwalliya / ganguna - sigar siga

Palletizer mai cikakken atomatik don kwantena masu kwalliya na 5 zuwa 60 L. Yawanci ana amfani da shi don bugawa 20-30L. Zai iya yin pallet har zuwa tsayi m 3.1 (yadudduka 7 na ganga 25L), rage farashin sufuri! Ainihin karamin sigar DP300, ba tare da mai ɗaukar abin hawa ya wuce ba.

DP300

Jumma'a, 07 Maris 2014 by
DP300 - Fayel daddare mai cikakken atomatik - don kwantena masu kwalliya

Palletizer mai cikakken atomatik don kwantena masu kwalliya / ganguna

Palletizer mai cikakken atomatik don kwantena masu kwalliya na 2 zuwa 60 L. Yawanci ana amfani da shi don bugawa 20-30L. Zai iya yin pallet har zuwa tsayi m 3.1 (yadudduka 7 na ganga 25L), rage farashin sufuri!

DP400

Litinin, 20 Satumba 2021 by

Na'urar tarawa don jakuna / trays

Palletizer jakar atomatik ta atomatik don max. Buhu 80 a kowace awa. Zai iya tara kusan paleti 3 akan buffen.

DP551

Laraba, 26 Maris 2014 by
DP551 - Takaddun mai rarraba atomatik mai cikakken palletizer

Cikakken takardar lebur na atomatik

Palletizer mai cikakken aiki ta atomatik don shirya kwalaben wofi a kan gado mai rufi. Zai iya yin cikakken tsalle-tsalle (har zuwa 3.1 m). Za a iya wadata shi da sassan sassa daban-daban 4.

TOP

Manta da cikakken bayani?